Connect with us
Loading...

General News

Acheni kunichafua jina na kunifanya niitwe tapeli – Muhando awaambia wachungaji ▷ Kenya News

Published

on


– Kupitia kwa msemaji wake, Daud Mashimo, Rose anajiandaa kuwapeleka mahakamani watumishi wote wa Mungu wanaotumia jina lake kwenye matangazo ya mikutano au matamasha

– Kando na hayo kulikuwapo na uvumi kwamba Muhando anaabudu mashetani na utumiaji wa dawa za kulevya lakini madai hayo ameyakanusha na kusema ni porojo tu za watu wasiomtakia mema

Mwimbaji wa muziki wa Injili anayetokea Tanzania, Rose Muhando amesikitishwa sana na watu wanaotumia jina lake na kumchafua na sasa ameibuka na kuapa kuwachukulia hatua za kisheria.

Habari Nyingine: Seneta Gideon Moi amuunga mkono mgombea wa ODM eneo bunge la Kibra

Muhando anasema kuwa, watumishi hao wamekuwa wakisema atakuwepo kutoa huduma ya uimbaji lakini wakati wa mikutano na matamasha hayo haonekani. Picha: Rose Muhando
Source: UGC

Habari Nyingine: Eliud Kipchoge akishtaki kituo cha redio kwa kutumia jina lake kujizolea umaarufu

Kupitia kwa msemaji wake, Daud Mashimo, Rose anajiandaa kuwapeleka mahakamani watumishi wote wa Mungu wanaotumia jina lake kwenye matangazo ya mikutano au matamasha.

Muhando anasema kuwa, watumishi hao wamekuwa wakisema atakuwepo kutoa huduma ya uimbaji lakini wakati wa mikutano na matamasha hayo haonekani kitu ambacho kinamchafulia jina na kumfanya aonekane kama tapeli.

Habari Nyingine: Ujumbe wa Itumbi kwa Maribe baada kukiri Eric Omondi ndiye baba wa mtoto wake

Rose Muhando ajiandaa kuwapeleka kortini wanaomchafua jina na kusababisha aitwe tapeli

Muhando amekuwa akikabiliwa na wakati mgumu na hata kulazwa hospitaini kutokana na maradhi yanayohusishwa na masuala mbalimali yaliyokuwa yakumuandama. Picha: Rose Muhando
Source: Facebook

“Rose atakaa na wakili wake, notisi ya siku 14 itatoka Jumanne, Oktoba 29 na baada ya hapo atawapeleka mahakamani baadhi ya watumishi ambao wamekuwa wakitangaza kuwa atakuwepo kwenye mikutano yao wakati hana taarifa nao na kumchafulia jina,” Mashimo alisema na kunukuliwa na Global Publishers.

Kando na hayo kulikuwapo na uvumi kwamba Muhando anaabudu mashetani na utumiaji wa dawa za kulevya lakini madai hayo ameyakanusha na kusema ni porojo tu za watu wasiomtakia mema.

Habari Nyingine: DPP Haji awaandama viongozi watatu wa ODM kufuatia matamshi ya uchochezi

Acheni kunichafua jina na kunifanya niitwe tapeli - Muhando awaambia wachungaji

Muhando sasa anajiandaa kuwapeleka mahakamani watumishi wote wa Mungu wanaotumia jina lake vibaya lakini kwa manufaa yao. Picha: Rose Muhando
Source: UGC

Mwanamuziki huyo amekuwa akikabiliwa na wakati mgumu na hata kulazwa hospitaini kutokana na maradhi yanayohusishwa na masuala mbalimali yaliyokuwa yakumuandama.

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia news@tuko.co.ke au WhatsApp: 0732482690.





Source link

Advertisement
Loading...
Loading...

Facebook

Loading...

Trending

Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com