Connect with us
Loading...

General News

Gladys Wanga adai Tanga Tanga walitumia KSh 200 milioni kugharamia kampeni ▷ Kenya News

Published

on


Mwakilishi wa wanawake kaunti ya Homa Bay Glady Wanga amedai kuwa wanasiasa wa Jubilee hasa wale wa kikundi cha Tanga Tanga walitumia mamilioni ya pesa kugharamia kampeni za uchaguzi mdogo Kibra

Kulingana na Wanga ambaye ni mwanachama sugu wa chama cha ODM, Tanga Tanga ilitumia zaidi ya KSh 200 milioni kwa ajili ya uchaguzi huo.

” Nimegundua kuwa kwa muda wa miezi miwili iliyopita, viongozi wa kikundi cha Tanga Tanga walitumia KSh 200 milioni kugharamia kampeni Kibra, walikuwa na matumaini ya kunyakua chumba chetu cha kulala, kila kura 11,000 ziliwagharimu KSh 18,000, fedha za wizi kabisa,” Wanga alisema.

Madai ya Wanga yanajiri saa chache tu baada ya mbunge wa Nandi Hills Peter Keter kudai kuwa Tanga Tanga walitumia KSh 1.2 bilioni kughramia uchaguzi huo.

Keter inafahamika kuwa hasidi mkuu wa kisiasa wa naibu Rais William Ruto.

Read: ENGLISH VERSION

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia news@tuko.co.ke au WhatsApp: 0732482690.

Subscribe to watch new videos





Source link

Advertisement
Loading...
Comments
Loading...

Facebook

Loading...

Trending

Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com