Connect with us
Loading...

General News

Jamaa Kakamega ataka kumzika babake akiwa hai kwa madai alimlaani ▷ Kenya News

Published

on


Wakazi wa kijiji cha Muraka eneo bunge la Shinyalu kaunti ya Kakamega walipigwa na butwaa baada ya jamaa mmoja kutishia kumzika babake akiwa hai

Chrispinus Makotsi alimkashifu babake kwa kumlaani na ndio sababu hajafanikiwa maishani.

Kulingana na Makotsi, babake ndiye amemletea umaskini na pia ndio sababu kuu mkewe alimtoroka miaka miwili iliyopita kwa ajili ya mzozo wa kinyumbani.

Makotsi anasemekana kuchimba kaburi na kutaka kumzika babake huku akizua hali tete miongoni mwa majirani.

Aliposhindwa kumzika babake, Makotsi anasemakana kuua mojawapo wa ng’ombe wa babake na kisha kumzika kwenye kaburi hilo.

” Nilipoona akichimba kaburi, nilijua anataka kuniangamiza, hii ni mara ya pili kwa kijana wangu kufanya hivyo, kila mara huniambia atanizika nikiwa hai,” Mzee Okang’a alisema.

Okang’a pia alielezea kuwa aliamua kuwagawa wanawe shamba kwa kiwango sawa ili angalau atulize hasira ya mwanawe ila wazo lake halikufaulu.

Inasemekana ng’ombe huyo anapaswa kufukuliwa ili tambiko maalum lifanywe kuuzia masaibu zaidi kuibuka.

Read ENGLISH VERSION

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia news@tuko.co.ke au WhatsApp: 0732482690.

Subscribe to watch new videos





Source link

Advertisement
Loading...
Comments
Loading...

Facebook

Loading...

Trending

Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com