Connect with us
Loading...

General News

Majambazi waingia ndani ya ndege na kuiba pesa za Benki ya Equity mjini Moyale ▷ Kenya News

Published

on


Washukiwa watatu wa wizi wanaripotiwa kupora kiasi kisichojulikana cha pesa za Benki ya Equity tawi la Moyale.

Kwa mujibu wa ripoti za polisi, ndege iliyokuwa imebeba pesa hizo iliondoka Nairobi 10:35am na kufika uwanja mdogo wa ndege wa Odda saa tatu baadaye.

Habari Nyingine: Magazeti ya Kenya Alhamisi, Septemba 12: Mariga ataabika, mshawishi wake DP Ruto akiendelea kunyamaza

Kwa mujibu wa ripoti za polisi, ndege iliyokuwa imebeba pesa hizo iliondoka Nairobi 10:35am na kufika uwanja mdogo wa ndege wa Odda saa tatu baadaye.
Source: UGC

Watatu watatu walikuwa kwenye ndege hiyo nao ni; rubani, rubani msaidizi na afisa wa fedha kutoka kampuni ya ulinzi ya Wells Fargo.

Ndege hiyo ilipotua, rubani aliondoka kuangalia kiasi cha mafuta na katika harakati hizo watu wengine watatu walifika. Watu hao walikuwa na bastola na kumwamrusha rubani na wenzake kulala chini.

Habari Nyingine: Khalwale asimulia jinsi alivyowakwepa polisi kwa kujifanya mpishi wa hoteli

Another money heist: Thugs break into plane, steal cash for Equity Bank in Moyale

Maafisa wa benki hiyo tawi la Moyale wanasema hawajui kiasi cha pesa kilichokuwa kikiletwa. Picha: Citizen TV
Source: UGC

“Mshukiwa mwingine aliingia ndani ya ndege na kuchukua magunia mawili ya pesa miongoni mwa matatu yaliyokuwa na kiasi cha pesa kisichojulikana…” ripoti ya polisi ilisema.

Habari Nyingine: Mwanamuziki Mbosso aomboleza kifo cha mama mtoto wake

Kisha washukiwa hao wanadaiwa kutumia pikipiki kutoroka na magunia hayo mawili ya pesa na kuacha lingine.

Uchunguzi wa punde unadai walitorokea kwenye upenyo ndani ya waya za uwa huku ikiibuka kuwa, tayari meneja wa benki ya Equity alikuwa amefanya mipango ya usalama wa kabla ya pesa hizo kufika.

“Hatujui kifikia sasa ni kiasi gani cha pesa kilichoibwa. Maafisa wa benki hiyo tawi la Moyale wanasema hawajui kiasi cha pesa kilichokuwa kikiletwa,” Kamanda wa Polisi eneo la Kaskazini Eunice Kihiko alisema.

Kufikia sasa hamna yeyote aliyekamatwa kuhusiana na wizi huo ambao unatokea wiki moja tu baada ya zaidi ya KSh 70 milioni kuibwa katika eneo la Nairobi West jijini Nairobi.

Uchunguzi kuhusu kisa cha leo umeanza.

READ ENGLISH VERSION

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia news@tuko.co.ke au WhatsApp: 0732482690.

Subscribe to watch new videos





Source link

Advertisement
Loading...
Comments
Loading...

Facebook

Loading...

Trending

Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com