Connect with us

General News

Mbunge wa Kibra amsifia mkewe kwa kusimama naye baada ya kuugua saratani ▷ Kenya News

Published

on


– Ken Okoth amekuwa akipata matibabu ya saratani hukoufaransa

– Mbunge huyo amemsifia mkewe kwa kusimama naye wakati huu mgumu

– Amesema afadhali mke mwema kuliko pesa nyingi

Mbunge wa Kibra Ken Okoth anasema hakuna kitu bora maishani kama kumpata mpenzi ambaye hatakuwacha mambo yakikwendea vibaya.

Okoth amesifia mke wake akisema kuwa safari yake ya kukabiliana na ugonjwa huo wa saratani imekuwa ngumu sana lakini mkewe amekuwa akimpa motisha wa kuendelea kupambana.

Habari Nyingine: Sheria mpya ya walinzi wa kibinafsi yawaruhusu kumiliki bunduki, kuwakamata wahalifu

Katika mahojiano na TUKO.co.ke rafikiye Okoth, Fred Gori, alisema mke wa mbunge huyo kwa jina Monica amekuwa msingi dhabiti katika safari yao.

“Amekuwa akikumbuka vile Monica amekuwa naye. Kuwa kwao nchini Paris ambapo hawana familia wala jamaa ni upweke sana. Lakini mkewe Monica amewacha kazi ili awe naye,” Gori alisema.

Habari Nyingine: Msichana, 9, asiyekuwa na uwezo wa kuona apata kuona baada ya kufanyiwa upasuaji

Kulingana na mbunge huyo, muhimu maishani si pesa bali kuwa na mpenzi ambaye hatakupotea wakati matatizo yatakapobisha.

“Kuna swala kubwa kimawazo kuhusu kupona. Hata kama madaktari wanafanya kazi yao, ni vigumu kupona bila kuwa na mtu anakupa motisha,” alisema Okoth.

Ken alipatikana na saratani na amekuwa akipata matibabu nchini Ufaransa.

READ ENGLISH VERSION

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia [email protected]; [email protected] au WhatsApp: 0732482690. Tufuate kwa Telegram: Tuko news.

Source: Tuko





Source link

Comments

comments

Trending