Connect with us
Loading...

General News

Mwanamke anayesakwa na DCI sasa ajitokeza, adai maisha yake yamo hatarini ▷ Kenya News

Published

on


Mwanamke anayetajwa na ofisi ya Mkurugenzi wa Uchunguzi wa Jinai (DCI) kuwa mhalifu mkuu ambaye amekuwa akijifanya kuwa kachero na mchunguzi binafsi amejitokeza na kusema maisha yake yamo hatarini.

Jane Wawira Mugo anadai kuwa, idhini ya kukamatwa kwake ambayo imetolewa ni kutokana na kupigwa vita kuhusiana na uchunguzi aliokuwa akifanya na maafisa wenzake ambao pia wanahofia maisha yao.

Sasa Wawira amefika na kuripoti katika Tume ya Kutetea Haki za Binadamu kuhusu madai yanayotolewa dhidi yake; kulingana naye, hajaitwa kuandikisha taarifa polisi kuhusiana na madai yao dhidi yake.

Awali TUKO.co.ke iliripoti kuwa, idhini ya kukamatwa kwa Wawira ilikuwa imetolewa na alidaiwa kuwa ni mhalifu ambaye anakabiliwa na mashtaka mbalimbali likiwamo kosa la wizi wa mabavu na kutishia kuua.

Pia ilisemekana amekuwa akijifanya kuwa Afisa Mkuu Mtendaji wa kampuni ya Trimo Security Limited.

Idhini ya kukamatwa kwa Wawira ilitolewa na Mahakama ya Milimani jijini Nairobi baada ya kugunduliwa amekuwa akiwahangaisha watu na kuwatishia maisha.

Mnamo Jumatano, Septemba 11, ofisi ya DCI ilisema kuwa, Wawira amehusika katika visa vingi vya kihalifu kikiwamo kumteka nyara mfanyabiashara mmoja eneo la Baba Dogo saa nyingi na kumlazimisha kutoa KSh 440,000.

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia news@tuko.co.ke au WhatsApp: 0732482690.





Source link

Advertisement
Loading...
Comments
Loading...

Facebook

Loading...

Trending

Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com