Connect with us
Loading...

General News

Mwanamuziki Kambua asherehekea siku ya kuzaliwa mara ya kwanza tangu alipojaliwa mtoto ▷ Kenya News

Published

on


Mtangazaji na mwanamuziki wa nyimbo za Injili Kambua Manundu anasherehekea siku yake ya kuzaliwa hii leo Jumamosi, Novemba 9

Kupitia ukurasa wake wa Instagram, Kambua alimshukuru Mungu kwa kubariki tumbo lake la uzazi na kusema kuwa yeye kusherehekea siku yake ya kuzaliwa kama mama kwa mara ya kwanza ni jambo la busara sana.

Habari Nyingine: Gladys Wanga adai Tanga Tanga walitumia KSh 200 milioni kugharamia kampeni

Kambua alijaliwa mtoto wake wa kwanza hivi majuzi baada ya kuwa katika ndoa kwa miaka saba bila kumpata mtoto.

” Si Mungu ni mwema kwa kunifanya kuwa mama, ni siku yangu ya kuzaliwa na nina furaha tele, nimewakosa wote ila jukumu langu hivi majuzi limekuwa kumshughulikia mtoto wangu,” Kambua aliandika Instagram.

Habari Nyingine: DP Ruto akubali kushindwa, atoa pongezi kwa ODM

Kambua pia aliwaombea wanawake Tasa akinukuu ukurasa kwenye Biblia.

” Mungu wa Sarai, Hannah, Rebecca na Kambua, Mungu anayebariki tumbo la uzazi na kuwafanya wanawake tasa kuimba nyimbo za sifa, ukiwa ndani yake hakuna lisilowezekana,” Kambua aliongezea.

Kambua anasherehekea miaka 34 tangu kuzaliwa kwake.

Read ENGLISH VERSION

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia news@tuko.co.ke au WhatsApp: 0732482690.

Tazama habari zaidi kutoka TUKO.co.ke

Subscribe to watch new videos





Source link

Advertisement
Loading...
Comments
Loading...

Facebook

Loading...

Trending

Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com