Connect with us

General News

Mwimbaji Akothee sasa atangaza yuko tayari kuolewa na miaka 40

Published

on

Loading...


– Akothee alikuwa anamsifu Gavana Sonko na mke wake Primrose walipokuwa wakisherehekea miaka 21 katika ndoa

– Mwimbaji huyo sasa ametambua umuhimu wa kuwa na mwenzake wa kumsaidia katika ufanisi na pia kutafuta ushauri kutoka kwake

– Mama huyo wa watoto watano alisema kuwa ndoa nyingi huvunjika kwa sababu ya wanandoa kutokuwa na subira

Mwimbaji maarufu Akothee, sasa anasema yuko tayari kuingia katika ndoa.

Mama huyo msimbe mwenye miaka 40, alikiri kwamba kulea watoto pekee yake haijakuwa safari rahisi kwake lakini kwa sasa anatamani kuwa na mwenzake wa maisha.

Habari Nyingine: Mkewe Raburu Marya Prude arejea Instagram miezi kadhaa baada ya kudaiwa kutengana

Habari Nyingine: Mchungaji atimuliwa kwake na mapepo

Katika ujumbe mrefu kwenye Instagram, mama huyo wa watoto watano alimsifu Gavana wa Nairobi, Mike Sonko na mke wake Primrose walipokuwa wakisherehekea miaka 21 katika ndoa.

Alitambua namna ndoa nyingi zimekuwa zikivinjuka kwa sababu ya kutokuwa na subira.

Habari Nyingine: Kambi ya kisiasa ya DP Ruto yaingiwa na wasiwasi baada ya Rais Uhuru kuitisha mkutano wa Jubilee

“Mheshimiwa sisi tulipoteza subira, tunataka wanaume ambao wamepikwa tayari na wana magari makubwa, majumba na pesa, na pia tunawataka wale wenye six pac pia, ndio maana wengi wetu tunaekeza kwa mtindo wa maisha badala ya kuekeza cha maana,”

“Mike Sonko, nitakuambia ukweli, natamani wanandoa wachanga wawe na subira na kuvumilia na kujengana sisi sote tunaweza kuwa katika ndoa na kuwa tajiri pamoja, na kulea watoto wetu kama familia,” alisime Akothee.

Akothee aliongezea kuwa vijana wengi hawatambuia kuwalea watoto katika uhusiano uliovunjika hawajaui maisha ya faraghani yanavyoambatanishwa na majonzi na masumbuko.

Loading...

Kulingana na mwimbaji huyo, sasa ametambua maana ya kuwa na mwenzake wa kumsaidia katika ufanisi na pia kutafuta ushauri kutoka kwake.

“Natamani ningekuwa na mume ambaye anaweza angalau tu kunilipia gharama ya umeme, ama hata kuninunulia kemikali za dimbwi la kuogelea, ama hata bidhaa za jikoni yaani hata nyanya tuu,”

“Maisha ya uhuni ni ngumu. Ni wewe tu kutoka asubuhi hadi jioni, hakuna mtu wa kukupa ushauri, wa kukumbatia usiku ama hata wa kukuamkua asubuhi. Tuko tu tunatamani uhusiano za watu kwenye mtandao jamii, Mwambie mke wako Primrose rais wa akina mama wasimbe angependa wasia wa kuwa na subira. Nataka kuolewa na miaka 40 nimechelewa sana lakini nina imani,” aliongezea Akothee.

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia [email protected] au WhatsaApp: 0732482690.

Subscribe to watch new videos





Source link

Comments

comments

Loading...
Advertisement
Loading...
Loading...

Facebook

Loading...

Trending