Connect with us
Loading...

General News

Wakenya waamini mtangazaji Abubakar ana kipaji cha kumrithi Hussein Mohammed ▷ Kenya News

Published

on


Ujumbe wake Ahmed Mohammed wa kupendekeza Abubakar Abdullahi Mohammed kumrithi Hussein Mohammed ambaye alijiuzulu kutoka Citizen TV ulizua mdahalo mitandaoni.

Ijumaa, Oktoba 4, Ahmed alichapisha ujumbe na kupakia video ya mtangazaji huyo wa TV47 kwenye ukurasa wake wa Twitter akiwasomea watazamaji taarifa.

Habari Nyingine: Wema Sepetu azua midahalo mitandaoni baada ya kudai ni mwanamke mrembo zaidi duniani

Kwenye ujumbe wake, Ahmed alimtaja Abubakar kama jamaa ambaye anaelewa kazi yake na aliye na ujuzi wa mijadala kuhusu siasa na masuala chipuka.

“Naamini kuwa huyu jamaa, Abubakar, ataliziba pengo la Hussein Mohammed. Nimetazama jinsi ambavyo anaendesha mahojiano na wageni wake na ni bayana kwamba anaelewa kazi yake,” alisema.

Pendekezo lake liliwavutia wengi ambao walikubalina naye na kusema kuwa mwanahabari huyo alikuwa na talanta katika ulingo wa utangazaji.

Haya ni baadhi ya maoni yao:

Habari Nyingine: Mwimbaji Yvonne Chaka Chaka apakia picha ya kuvutia na mumewe mitandaoni

Baadhi yao pia walisema kuwa ana ujuzi wa kipekee katika kuwahoji wageni sawia na Hussein Mohammed.

Habari Nyingine: Mkasa wa Likoni: Serikali yasitisha oparesheni kutokana na mawimbi makali baharini

Abubakar amehitimu katika chuo kikuu cha Daystar na kwa sasa ni mtangazaji wa TV47 baada ya kuondoka katika shirika la Standard Group Media alikokuwa akihudumu awali.

Hussein Mohammed alitangaza kujiuzulu kitoka kituo cha Citizen ambako amehudumu kwa muda wa miaka 10 na kusema kwamba alihitaji muda wa kushughulikia masuala yake ya kibinafsi.

Read ENGLISH VERSION

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia news@tuko.co.ke au WhatsApp: 0732482690.

Subscribe to watch new videos





Source link

Advertisement
Loading...
Comments
Loading...

Facebook

Loading...

Trending

Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com