Connect with us
Loading...

General News

Wema Sepetu awaomba wafuasi wakome kumshinikiza apate mtoto ▷ Kenya News

Published

on


Mwanamitindo na mwigizaji staa wa Bongo Wema Sepetu amekiri kuwa yeye huwa anawaonea wivu marafiki wake ambao wamejaliwa watoto

Kupitia ujumbe alouchapisha Instagram, Wema ambaye alikuwa akimtakia heri njema siku ya kuzaliwa ya mtoto wa Aunty Ezekiel, alichukua fursa hiyo kuelezea jinsi anavyotamani kuwa mama.

Habari Nyingine: Jowie alitaka kulala kwa Monica Kimani, shahidi asema mahakamani

Habari Nyingine: Magazeti ya Kenya Jumatano, Novemba 20: Facebook yaanika serikali ya Kenya

” Nakumbuka Tiake alivyokuwa ana mimba ya Cookie, tuliambizana kwamba Cookie atakuwa wetu wote… Najua mtoto wa mwenzako hawezi kuwa wako hata siku moja ila wewe ni wakwetu,” Sehemu ya ujumbe wa Wema ulisoma.

Wema vile vile alisimulia jinsi yeye huhisi machungu moyoni na kujawa na wivu anapowaona marafiki wake wakijaliwa watoto.

Habari Nyingine: Magazeti ya Kenya Jumatano, Novemba 20: Facebook yaanika serikali ya Kenya

“Nisiwe muongo naskiaga wivu sana nikiona watoto wa rafiki zangu… But inshallah nami ipo siku nina imani Mungu atanibariki,” Wema aliongezea.

Aidha, Wema aliwaomba wafuasi wake wasiwe wakimshinikiza apata mtoto kwani kila kitu huja na wakati na huenda wake bado haujafika.

“Nawaombeni msiwe mnaniambia Zaa basi Zaa basi… It hurts… Sio kwamba sitaki kuzaa… Ndo hivyo tena,” Wema alisisitiza.

Wema ambaye aliwahi kuwa kipenzi cha mwanamuziki Diamond amekuwa akitafuta mtoto bila mafanikio ila kwake yeye ana imani kuwa Mungu atambariki siku moja.

var FBInitEvent = new Event('fb:init');

document.dispatchEvent ? document.dispatchEvent(FBInitEvent) : console.warn('dispatchEvent is not supported')

window.FB.Event.subscribe('edge.create', function(response) { if (window.Site.fbLiked && (window.Site.fbLiked instanceof Function)) { window.Site.fbLiked(); } }); }; }

(function(d, s, id){ var js, fjs = d.getElementsByTagName(s)[0]; if (d.getElementById(id)) {return;} js = d.createElement(s); js.id = id; js.async = !0; js.src = "http://connect.facebook.net/en_US/sdk.js"; fjs.parentNode.insertBefore(js, fjs); }(document, 'script', 'facebook-jssdk'));



Source link

Advertisement
Loading...
Loading...

Facebook

Loading...

Trending

Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com