Connect with us

General News

Kabogo afichua alivyopata KSh 20M alipokuwa mfanyikazi wa serikali

Published

on

Loading...


– Kabogo aliwahi kuwa mfanyikazi katika afisi ya mkaguzi mkuu wa serikali mwaka wa 1994

– Alisema alikuwa akipokea mshahara wa nusu milioni kila mwezi lakini alisema hakupenda kazi hiyo

– Alisema alianza kuingiza magari humu nchini na kupata faidi ya milioni 20 mara moja

Aliyekuwa gavana wa Kiambu William Kabogo amesema ni afueni kwake kuwa nje ya siasa wakati huu.

Kabogo alisema anafurahi kuliko alivyokuwa wakati alihudumu kama Gavana Wa Kiambu kuanzia mwaka wa 2013 hadi 2017.

Habari Nyingine: Ujumbe wa Betty Bayo kwa Pasta Kanyari siku ya kina baba wasisimua wanamtandao

William Kabogo: Nafurahi kuwa nje ya siasa

Aliyekuwa gavana wa Kiambu William Kabogo. Kabogo alisema ana furaha kuwa nje ya siasa. Picha: William Kabogo
Source: UGC

Akiongea na mwanahabari Jalang’o, mwanasiasa huyo pia alizungumzia kuhusu utajiri wake na kusema umetokana na bidii yake maishani.

Alisema alikuwa akifanya kazi kuanzia 1994 wakati ambapo alipata mshahara wa nusu milioni kila mwezi.

“Watu wanataka kuwa kama Kabogo kwa miaka tatu. Nimetengeneza utajiri wangu kwa miaka 30. Kuanzia 1980, kwanza nilikuwa nimeajiri hapa kwa mkaguzi mkuu wa hesabu za serikali, nikaona hiyo kazi ni mbovu,” alisema.

Habari Nyingine: Wakenya wahisi kusalitiwa na Tanzania kwa kupigia Djibouti kupata uanachama UN

William Kabogo: Nafurahi kuwa nje ya siasa

Aliyekuwa gavana wa Kiambu William Kabogo. Kabogo alisema utajiri wake ameutafuta kwa miaka 30.
Source: Facebook

Kabogo alisema alifanya kazi hapo kwa kipindi cha miaka mitatu kabla ya kuingia kwenye biashara.

Alianza kuingiza magari humu nchini ambapo alikuwa akipata faidi ya mamilioni ya fedha.

“Nikakaa hapo miaka mitatu kama mshauri wa biashara. Nikaanza kupanda nikakuwa mkuu wa hesabu na kupata mshahara wa KSh 500,000 kufikia 1994,” alisema

Habari Nyingine: Wandani wa DP Ruto wafanya mkutano wa pili katika afisi za Jubilee Asili

Loading...
William Kabogo: Nafurahi kuwa nje ya siasa

William Kabogo amesema anafurahi kuwa nje ya serikali.
Source: Facebook

“Nilikuwa nikiingiza magari humu nchini, magari 200 na kupata faida ya KSh 100,000 kwa kila gari ndipo nikatajirika. Na unashukuru Mungu,” alisema.

Kabogo ni miongoni mwa wanasiasa matajiri humu nchini na alisema amenunua gari ambalo linaweza kuendeshewa ndani ya maji na kwenye nchi kavu na pia ana helikopta.

“Gari linalolipenda ni lile linaendeshewa ndani ya maji. Inaweza kuogelea na pia kupita nchi kazu. Nikichukua dem yako nitaenda, tuingie kwa maji uko wewe hauwezi ingia utazama lakini mimi nitapita,” alisema

Je, unayo taarifa ya kusisimua ambayo ungependa tuichapishe? Tafadhali, wasiliana nasi kupitia [email protected] au WhatsaApp: 0732482690.

Subscribe to watch new videos





Source link

Comments

comments

Loading...
Advertisement
Loading...
Loading...

Facebook

Loading...

Trending